You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Tuan Duong Tran

Tuan Duong Tran
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Em hiện tại đang là sinh viên sắp bước sang năm 4.
1.
Cũng đã qua tìm hiểu chủ yếu là trên mạng và hỏi các đàn anh thì cũng biết một vài công ty có tuyển Địa Vật Lý , như hội trợ việc làm đợt đầu tháng 6 tại Đại Học Mỏ ạ. Thì em có đi xem thôi, thì thấy có PTSC tuyển Đvl, nhưng ở đó người ta chỉ ghi chung chung là tuyển Kĩ sư ĐVL thôi chứ em cũng không rõ vị trí người ta tuyển là gì? Thì các anh chị và các bạn trong diễn đàn cho em biết thêm về vấn đề này được không ạ.?
2.
Và bên Địa Vật Lý của bọn em có 2 chuyên sâu là Dầu Khí và Khoáng Sản. Em quyết định theo Dầu để theo đuổi đam mê. Nhưng bên dầu thì bọn em lại có 2 hướng là Địa Chấn và Địa Vật Lý Giếng Khoan. Thì em nên chọn ngành nào hơn ạ?
Em cảm ơn ạ  Cười ngoắc miệng

Admin

Admin
Admin
Admin
Biết bác Tiến Địa Vật Lý K53 nhà mình đang đi làm cho PTSC,đi tàu nhé byebey

https://oilandgasclub.forumvi.com

Tuan Duong Tran

Tuan Duong Tran
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Chờ tin từ anh Tiến Cười ngoắc miệng

Shannui

Shannui
Ban Chuyên Ngành
Ban Chuyên Ngành
Phòng anh làm việc, toàn các anh chị học Địa vật lý: Chủ yếu là làm Minh giải địa vật lý giếng khoan và xác định các thông số về thạch học của đất đá. Như độ rỗng, thấm, độ bão hòa nước...vv.
Mỗi một công việc thì em đều phải chuẩn bị cho mình những kiến thức về background về địa chất. Vì đối tượng mình nghiên cứu là đất đá. mà đất đá là địa chất rồi còn đâu. Trừ khi em muốn làm về Xử lý thì kiến thức về toán của em phải tốt Vui vẻ
Trân trọng !

https://www.facebook.com/nui.shan?ref=tn_tnmn

Tuan Duong Tran

Tuan Duong Tran
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Dạ vâng, Thanks anh ạ Cười ngoắc miệng

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]