You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

huyhumg.dp

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
[Hỏi đáp] Kể tên các Tập đoàn, công ty, nhà thầu...có cơ hội làm việc tại HÀ NỘI hoặc các tỉnh lân cận mà Khoan Khai Thác chính quy có thể đầu quân! **Có tín dụng**

Như tít đã nêu trên, em đang cần tìm hiểu định hướng cho tương lai, vì những lý do rất riêng tư nên em mới phải casplock 2 chữ HÀ NỘI, liên quan đến việc em muốn định hướng lâu dài trên mảnh đất thủ đô này.

Yêu cầu tất nhiên sẽ đi kèm phần thưởng, các bác sẽ được em tín dụng ngay 1 thẻ điện thoại tuỳ các bác mệnh giá 20k nếu như câu trả lời đạt được những tiêu chí sau đây:
-Là tập đoàn, công ty, nhà thầu, công ty cung cấp nhân lực...trong nước và ngoài nước
-Có trụ sở tại bất kỳ đâu, nhưng phải phù hợp như sau:
+Làm trong bờ thì phải là được làm việc tại Hà Nội
+Làm ngoài giàn thì tất nhiên là các khu vực lân cận, từ Đà Nẵng đổ trở ra (cái này em học kém nên k biết hiện có những mỏ nào tại địa phương nào đang được đưa vào khai thác kinh tế nên các bác giúp giùm) :P
-Nêu rõ có thể làm tại bộ phận nào, chức danh gì, điều kiện công tác ra sao, ví như làm kỹ sư khai thác trên giàn tại XYZ đi nửa tháng về nửa tháng... (nếu có mức lương lậu thì càng tốt ạ! :D)

CỨ VỚI 2 CÂU TRẢ LỜI ĐẦY ĐỦ CÁC Ý TRÊN VÀ KHÔNG GIỐNG NHAU, CÁC BÁC HÃY ĐỂ LẠI SỐ ĐT, EM SẼ TÍN DỤNG NGAY CHO CÁC BÁC THẺ ĐIỆN THOẠI NHƯ ĐÃ HỨA! :D

VỚI MỤC ĐÍCH RIÊNG CŨNG NHƯ TẠO RA MỘT TOPIC THAM KHẢO CHO CÁC BẠN CÓ CÙNG MỤC TIÊU VÀ LÒNG YÊU THỦ ĐÔ NHƯ EM, MONG CÁC BÁC TẬN TÌNH GIÚP ĐỠ!!!

THÂN ÁI Ạ! :D

lê quang trường

lê quang trường
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
đến với buổi chia sẻ của Clb Dầu Khí vào hồi 18h00 ngày 14/11/2014 tại phòng A206 về vấn đề này.
rất hân hạnh được chia sẻ cùng bạn Vui vẻ

tungth

tungth
Ban Chuyên Ngành
Ban Chuyên Ngành
Bác có muốn tôi ban nick của bác vì tội dùng tài chính để dụ dỗ anh em không :3 ... Mà hôm nay Viettel khuyến mại đấy nhỉ,để tôi thử vận may cái nhá Cười lăn lộn

Để thỏa mãn 2 điều kiện trên của bác thì ví dụ có : tổng công ty thăm dò khai thác dầu khí PVEP,làm ở HN cũng có nhé....còn tính từ đà nẵng đổ ra Bắc đây thì thuộc bể Sông Hồng nhé...Mà PVEP Sông Hồng thì chắc bác cũng biết nhỉ :v

https://oilandgasclub.forumvi.com/

huyhumg.dp

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
lê quang trường đã viết:đến với buổi chia sẻ của Clb Dầu Khí vào hồi 18h00 ngày 14/11/2014 tại phòng A206 về vấn đề này.
rất hân hạnh được chia sẻ cùng bạn Vui vẻ

Uk, mình có tham gia nhưng không thể đi đến hết chương trình để đặt câu hỏi cho a.Quang, một người mà tin là cũng có một vài lý do giống mình mà muốn ở lại đất thủ đô này :v
Nhưng thật tiếc là những công ty được nhắc đến trong buổi giao lưu này toàn là những anh tai to mặt lớn, và hầu hết đều đóng trụ tại Tp.HCM.

Không biết mng ở đây có thể cho mình xin email của anh quang để hỏi thêm không, mình thấy kiến thức của anh với những công ty này là khá nhiều, thông qua quá trình nộp cv cho họ trong thời gian a tìm việc ở hà nội này. Mình hứa sẽ không spam và viết email có dấu, tiêu đề rõ ràng :3

huyhumg.dp

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
tungth đã viết:Bác có muốn tôi ban nick của bác vì tội dùng tài chính để dụ dỗ anh em không :3 ... Mà hôm nay Viettel khuyến mại đấy nhỉ,để tôi thử vận may cái nhá Cười lăn lộn

Để thỏa mãn 2 điều kiện trên của bác thì ví dụ có : tổng công ty thăm dò khai thác dầu khí PVEP,làm ở HN cũng có nhé....còn tính từ đà nẵng đổ ra Bắc đây thì thuộc bể Sông Hồng nhé...Mà PVEP Sông Hồng thì chắc bác cũng biết nhỉ :v

Rất tiếc, đến lúc tôi đọc được câu trả lời này thì trời đã tối k kịp mua thẻ cho bác để bác kịp khuyến mãi rồi :v

Nhưng mà câu trả lời của bác có được tính là 2 đáp án không nhỉ, lên lớp hỏi rõ hơn sau nhé, anh Tùng!!! Cười ngoắc miệng

tungth

tungth
Ban Chuyên Ngành
Ban Chuyên Ngành
chẳng có nhẽ lại là em Huy AMOA Cười lăn lộn)

G4f

G4f
Ban Chủ Nhiệm
Ban Chủ Nhiệm
Cũng muốn trả lời chú, nhưng thấy cái dòng tín dụng thẻ 20k Vui vẻ

Quang_3H

Quang_3H
Ban Chủ Nhiệm
Ban Chủ Nhiệm
Kinh nghiệm về vụ này thì cũng có dúm nhỏ nhỏ thôi nhưng mà 20k thì cũng hơi rẻ thât Buồn

tungth

tungth
Ban Chuyên Ngành
Ban Chuyên Ngành
=,= ... Em thề với 2 bác là em không quan liêu bao cấp ,em chưa nhận tín dụng đâu ạ khóc khóc khóc

Quang_3H

Quang_3H
Ban Chủ Nhiệm
Ban Chủ Nhiệm
tungth đã viết:=,= ... Em thề với 2 bác là em không quan liêu bao cấp ,em chưa nhận tín dụng đâu ạ khóc khóc khóc

Chưa đến ngày khuyến mại đó e ạ :D

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]