You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Empty Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Tue Jan 22, 2013 10:53 am

tungth

tungth
Ban Chuyên Ngành
Ban Chuyên Ngành
Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 5_zpsb158df96

Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 4_zps99f16648

Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 3_zps5909884e

Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 2_zps8d22abd5

Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 1-1_zps5294fd5e

https://oilandgasclub.forumvi.com/

2Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Empty Re: Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Wed Jan 23, 2013 5:59 pm

daihocduochanoi

daihocduochanoi
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
đánh đúng tâm lý ae đó .... mình đang k biết thông tin tuyển dụng ntn để còn chuẩn bị ... thanks bác tùng nhé...

3Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Empty Re: Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Wed Jan 23, 2013 9:58 pm

trí trần

trí trần
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
em toàn thấy để lương thỏa thuận, vậy lương thỏa thuận là khoảng bao nhiêu, bác nào rành gợi ý giúp với ạ Mơ giữa ban ngày

4Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Empty Re: Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Wed Jan 23, 2013 10:07 pm

trí trần

trí trần
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
à còn nữa, mình cũng sắp tốt nghiệp ngành CN hóa dầu, hệ CĐ, ĐH Công Nghiệp TP.HCM, liệu đến khoảng cuối năm nay có thêm đợt tuyển nhân lực nào nữa không vậy. với lại cơ hội làm việc cho sinh viên mới ra trường có cao không?
có chút ý kiến thắc mắc mong được người đi trước hướng dẫn, chúc diễn đàn ngày càng thêm nhiều thành viên!!

5Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Empty Re: Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Wed Jan 23, 2013 11:35 pm

Admin

Admin
Admin
Admin
trí trần đã viết:em toàn thấy để lương thỏa thuận, vậy lương thỏa thuận là khoảng bao nhiêu, bác nào rành gợi ý giúp với ạ Mơ giữa ban ngày

trí trần đã viết:à còn nữa, mình cũng sắp tốt nghiệp ngành CN hóa dầu, hệ CĐ, ĐH Công Nghiệp TP.HCM, liệu đến khoảng cuối năm nay có thêm đợt tuyển nhân lực nào nữa không vậy. với lại cơ hội làm việc cho sinh viên mới ra trường có cao không?
có chút ý kiến thắc mắc mong được người đi trước hướng dẫn, chúc diễn đàn ngày càng thêm nhiều thành viên!!

Đồng chí này hỏi câu nhạy cảm quá nhỉ,lương hả,thường người ta ít đề cập đến,mà các công ty chỉ ghi là lương hấp dẫn,thỏa thuận và có chế độ đãi ngộ cao,quả đúng là như vậy nếu bạn làm việc trong ngành dầu khí thì hoàn toàn có thể đạt được mức lương cao thậm chí lên đến cả hàng nghìn đô ,nhưng sẽ đổi lại là những gì bạn sẽ cống hiên cho nơi bạn làm,và năng lực làm việc của bản thân mình.

Còn về các đợt tuyển dụng nhân lực,bạn nên thường xuyên ghé thăm những website của tập đoàn,công ty bạn định hướng hoặc những tập đoàn công ty khác,cũng như thường xuyên ghé thăm những diễn đàn đưa thông tin tuyển dụng riêng về dầu khí.

Chúc bạn may mắn và thành công

https://oilandgasclub.forumvi.com

6Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Empty Re: Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Thu Jan 24, 2013 12:03 am

lavara

lavara
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Tháng 5 năm nay,nhà máy lọc hóa dầu Nghi Sơn của Thanh Hóa bắt đầu khởi công xây dựng rồi đấy,có lẽ bây giờ nó sẽ tuyển một số lượng kỹ sư,công nhân lớn cho dự án,và cũng có dự án về nhà máy Lọc hóa dầu Nam Vân Phong ở Khánh Hòa đang được xúc tiến,triển khai,cơ hội việc làm ngành này theo mình thì vài năm tới sẽ rất mạnh.

7Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Empty Re: Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Thu Jan 24, 2013 7:45 am

Quang_3H

Quang_3H
Ban Chủ Nhiệm
Ban Chủ Nhiệm
trí trần đã viết:em toàn thấy để lương thỏa thuận, vậy lương thỏa thuận là khoảng bao nhiêu, bác nào rành gợi ý giúp với ạ Mơ giữa ban ngày
Lương thỏa thuận là họ nhằm tới các ứng viên có kinh nghiệm, hoặc chuyên gia thôi b ạ, cta là sinh viênmới ra trường cũng khá ít người được thỏa thuận lương. Như Vietso thì họ sẽ có mức lương cho các câp bậc sẵn rồi vào được cấp nào là lương theo cấp đó thôi b ạ

8Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Empty Re: Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Thu Jan 24, 2013 8:11 am

Quang_3H

Quang_3H
Ban Chủ Nhiệm
Ban Chủ Nhiệm
trí trần đã viết:à còn nữa, mình cũng sắp tốt nghiệp ngành CN hóa dầu, hệ CĐ, ĐH Công Nghiệp TP.HCM, liệu đến khoảng cuối năm nay có thêm đợt tuyển nhân lực nào nữa không vậy. với lại cơ hội làm việc cho sinh viên mới ra trường có cao không?
Tuyển thì vào vungtaujob họ vẫn đăng tuyển ầm ấm ấy, nhưng tuyển sinh viên mới ra trường và chấp nhận đào tạo thì khá ít, b nên bám sát các diễn đàn để có thông tin. Sinh viên mới ra trường là cty phải đào tạo lại nên họ khá ngại nhưng nếu kiến thức kỹ năng tốt ( hoặc COCC) thì vẫn ok, nếu họ tuyển sinh viên thì sẽ tuyển người nổi trội trước, m nghĩ thế. Chúc bạn thành công Vui vẻ

9Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Empty Re: Vietsovpetro Tuyển Dụng 1/2013 Thu Jan 24, 2013 6:18 pm

trí trần

trí trần
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
dù gì cũng rất cám ơn mọi người đã nhiệt tình trả lời, hy vọng sẽ được mọi người giúp đỡ nhiều sau này

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]