You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

thuanvu86

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Cùng đi tìm hiểu ý nghĩa giấc mơ thấy voi thường mang đến điềm báo trước gì tốt hay xấu? Cũng như nằm mơ thấy voi nên đánh con gì đánh số mấy mới có được sự may mắn khi tham gia chơi xổ số miền bắc ngày hôm đó. Cùng nghe những chia sẻ từ thông tin trong cuốn sổ mơ của chúng tôi ngay sau đây nhé.

Nằm mơ thấy voi là điềm báo tốt hay xấu? Nam-mo-thay-voi
Nguoofnb : cf68
Nằm mơ thấy voi là điềm báo tốt hay xấu?

Giải mã ý nghĩa giấc mơ thấy voi

1. Nằm mơ thấy voi là điềm báo tốt hay xấu?
Nằm mơ thấy con voi
Khi nằm mơ thấy voi có nghĩa gia đình bạn sắp phát tài, lộc vào nhà. Đặc biệt, đối với những gia đình kinh doanh sẽ nhận được các dự án, mối làm ăn lớn.

Trong giấc mơ thấy 1 con voi đực, 1 con voi cái
Điềm báo giấc mơ này chủ yếu về mặt tình cảm nhất là trong chuyện tình duyên và con cái. Nếu bạn chưa có gia đình thì nhất định sẽ gặp người như ý nếu mơ thấy giấc mơ này thường xuyên. Ngược lại, nếu bạn đã có gia đình rồi thì xin chúc mừng nhé, nhất định bạn sẽ sớm sinh quý tử.

Nằm mơ thấy mình cưỡi voi
Nếu gặp phải giấc mơ bạn cưỡi voi thì hãy chuẩn bị ăn mừng đi nhé bởi bạn sắp được hưởng gia tài, hưởng lộc từ bề trên. Nếu bạn sắp mở cửa hàng kinh doanh thì nên xúc tiến ngay.

Trong giấc mơ có người khác tặng bạn 1 con voi
Trường hợp mơ thấy người khác tặng cho bạn 1 con voi chứng tỏ bạn là người có may mắn rất tốt, ngoài ra, rất có khả năng bạn sẽ sống trường thọ. Đây chính là một trong những giấc mơ về con voi mà nhiều người mong muốn được gặp một lần trong đời đấy.

Mơ thấy voi trắng
Nếu trong giấc mơ bạn bắt gặp hình ảnh con voi trắng là điềm báo bạn sắp có tình duyên sâu đậm. Điều bạn nên làm hiện tại là chờ đợi nửa kia của mình xuất hiện đón nhận tình cảm.

Nằm ngủ mơ thấy con voi đuổi theo bạn
Điềm báo giấc mơ này muốn nhắc nhở bạn cần mở lòng mình nhiều hơn. Bạn nên đối xử tốt với những người xung quanh. Rất có thể những người này có người đang thầm thương trộm nhớ bạn mà do sự lạnh lùng của bạn khiến họ mất tự tin đấy. Ngoài ra, cần xây dựng mối quan hệ tốt đẹp hơn với đồng nghiệp của mình nhé.

Mơ thấy bị voi húc
Bạn chiêm bao thấy mình bị voi húc và cố gắng chạy thoát, tỉnh dậy cảm thấy lo lắng vì điều này. Giấc chiêm bao này báo hiệu rằng bạn đã mắc phải sai lầm trong công việc cũng như cuộc sống, điều này ảnh hưởng đến tương lai của bạn.

2. Nằm mơ thấy voi đánh con gì? đánh số mấy
Theo chia sẻ kinh nghiệm từ các chuyên gia giải mã giấc mơ thì mỗi giấc mơ thấy hươu khác nhau sẽ mang đến cho chúng ta một ý nghĩa riêng và kèm theo đó là một vài cặp số may mắn. Nếu bạn tận dụng tốt có thể gặp may mắn khi tham gia xổ số miền bắc ngày hôm nay đấy.

Nằm ngủ mơ thấy con voi nên đánh 87 – 20 – 69

Mơ con voi rượt đuổi bản thân đánh 13 – 67 – 38

Trong giấc mơ thấy con voi voi đánh 77 – 52 – 15

Chiêm bao thấy voi con đánh 32 – 42 – 68

Nằm mơ thấy voi không sừng đánh 90 – 82 – 99

Mộng gặp voi màu vàng đánh 28 – 43 – 52

Trong giấc mơ thấy voi trắng đánh 71 – 95 – 37

Nằm mơ thấy voi to khổng lồ đánh 95 – 43 – 67

Trong giấc mơ thấy ăn thịt voi đánh 82 – 70 – 22

Chiêm bao trong giấc mơ thấy bị voi đá đánh 51 – 53 – 65

Mơ thấy giết voi đánh 43 – 00 – 77

Chiêm bao thấy 2 con voi đánh 88 – 59 – 33

Chiêm bao cưỡi voi đánh 55 – 91 – 37

Nằm mơ thấy một đàn voi đánh 18 – 87 – 30.

Trên đây là phần giải mã nằm mơ thấy voi là điềm báo tốt hay xấu cũng như về ý nghĩa sâu xa của giấc mơ này… Cộng thêm với đó là khi nằm mơ thấy voi đánh con gì? đánh số mấy may mắn nhất. Để chắc chắn hơn về các con số chúng tôi khuyên bạn nên tham khảo qua bảng kết quả xs miền bắc 30 ngày đề có được thêm những thông tin chính xác nhất nhé.

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]