You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Hỏi về phần mềm pipesim Empty Hỏi về phần mềm pipesim Wed Apr 17, 2013 2:46 pm

butpro1991

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
anh em ơi cho mình hỏi ai có biết về phần mềm pipesim hay ai đã học rồi có tài liệu gì giúp đỡ mình với
mình làm khóa luận tốt nghiệp dính phải cái này mà chưa bao giờ biết tới, mò mãi mà chưa rõ lắm
thank các anh chị em

2Hỏi về phần mềm pipesim Empty Re: Hỏi về phần mềm pipesim Wed Apr 17, 2013 8:29 pm

lavara

lavara
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Ver 2006.1 nhé bác,em lôi cái này bên VNOG về,tài liệu tiếng anh kèm theo hình ảnh hướng dẫn cụ thể.Bác chịu khó mày mò,chúc bác thành công

Bác đợi 5s rồi nhấn Skip ad ở bên góc phải bên trên màn hình rồi dowload nhé.Link đây :

http://www.4shared.com/document/n2v5KJAZ/PIPESIM_20061_Fundamentals.html

3Hỏi về phần mềm pipesim Empty Re: Hỏi về phần mềm pipesim Tue Apr 23, 2013 2:26 pm

butpro1991

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
cảm ơn bạn nhiều nhé! thanks so much

4Hỏi về phần mềm pipesim Empty Re: Hỏi về phần mềm pipesim Sat May 25, 2013 9:46 pm

ahmoto

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Các bạn có thể up link download pipesim được không. Mình cũng đang cần lắm. Cam ơn các bạn nhiều

5Hỏi về phần mềm pipesim Empty Re: Hỏi về phần mềm pipesim Wed May 29, 2013 8:15 pm

lê quang trường

lê quang trường
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
ngay trên kìa bạn

6Hỏi về phần mềm pipesim Empty Re: Hỏi về phần mềm pipesim Thu May 30, 2013 12:04 pm

ahmoto

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Đây chỉ là file pdf thôi mà bạn. Mình cần file programe của Pipesim ấy. Cảm ơn bnj trước

7Hỏi về phần mềm pipesim Empty Re: Hỏi về phần mềm pipesim Fri May 31, 2013 2:38 am

tungth

tungth
Ban Chuyên Ngành
Ban Chuyên Ngành
Trên kia chỉ là bản mềm hướng dẫn cách sử dụng pipsim,liên quan đến vấn đề bản quyền chắc là không up được nhỉ ??????

https://oilandgasclub.forumvi.com/

8Hỏi về phần mềm pipesim Empty Re: Hỏi về phần mềm pipesim Fri May 31, 2013 7:13 pm

ahmoto

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
hi vọng bạn sẽ mở rộng từ bi. hic

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]