You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

ke_ri_ke

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Em đang làm đề tài xử lý và làm sạch cặn dầu trong nhà máy lọc dầu Dung Quất.. Hiện đang bị bí về tài liệu liên quan đến cặn dầu và công nghệ,phương pháp làm sạch cặn dầu... Các bậc tiền bối ai có tài liệu hay hữu ích có thể chia sẻ cho em với được không ạ. Các bác có thể gửi vào mail [You must be registered and logged in to see this link.] hoặc trao đổi trực tiếp trên diễn đàn cũng được ạ
Em xin chân thành cảm ơn

Tuan Duong Tran

Tuan Duong Tran
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Để mình share xem có giúp gì đc bạn không Vui vẻ

ke_ri_ke

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Tuan Duong Tran đã viết:Để mình share xem có giúp gì đc bạn không Vui vẻ
Mình vừa gửi mail cho bạn rồi đó.. Nếu rảnh thì check giúp mình nhá bạn dễ thương dễ thương dễ thương dễ thương

Tuan Duong Tran

Tuan Duong Tran
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Mình không nhận được mail bạn ơi Buồn

Tuan Duong Tran

Tuan Duong Tran
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Có gì mình sẽ báo cho bạn, mình share giúp bạn lên page bạn có thể theo dõi nhé [You must be registered and logged in to see this link.]
Chúc bạn thành công !!!!

ke_ri_ke

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Tuan Duong Tran đã viết:Có gì mình sẽ báo cho bạn, mình share giúp bạn lên page bạn có thể theo dõi nhé [You must be registered and logged in to see this link.]
Chúc bạn thành công !!!!
copy nguyên cái email của bạn thảo nào ko gửi được mail Buồn Buồn .. bị thiếu mất chữ l bạn ạ Cười ngoắc miệng Cười ngoắc miệng . Mình gửi lại mail rồi đó có gì bạn check giúp mình nha

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]