You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Xin tài liệu ngành địa vật lí Empty Xin tài liệu ngành địa vật lí Fri Mar 21, 2014 8:29 pm

nhok_ngo

nhok_ngo
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Chào mọi người.
Em thấy trên forum ngành địa vật lí rất ít tài liệu. Mọi người cho em xin tài liệu với ạ. tài liệu bên wireline well logging, mud logging, seismic processing với ạ
Em cám ơn ạ

jetli123

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
đưa mail đây mình gửi cho 1 ít, bạn cần về chuyên sâu hay cơ sở đại cương Vui vẻ

nhok_ngo

nhok_ngo
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
cả chuyên sâu lẫn đại cương luôn ạ. mail của mình là. [You must be registered and logged in to see this link.]
Cảm ơn bạn nhiều nhé!

duykhanhdc09

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
gửi mình vs , mail mình [You must be registered and logged in to see this link.]

ducrayzy

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
cho mình xin sách căn bản với cậu. Mail mình [You must be registered and logged in to see this link.]

namdt0211

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Hi bạn
Mình muốn xin một cuốn sách về minh giải tài liệu địa vật lý giếng khoan. Có file nào tổng hợp các công thức trong minh giải thì tốt quá: Email của mình là: [You must be registered and logged in to see this link.]
Cảm ơn bạn

dungcau1

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Chào mọi người
Mình cũng muốn tìm hiểu về Xử lý số liệu địa chấn và Minh giải tài liệu Địa vật lý giếng khoan.
Ai có thì chia sẻ cho mình qua mail [You must be registered and logged in to see this link.] nha
Cảm ơn rất nhiều

Trần Tuấn Dương

Trần Tuấn Dương
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
có thể cho e xin 1 vài tài liệu tham khảo đc ko ạ. mail e là [You must be registered and logged in to see this link.]

Phương Thảo

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Dạ.Cho em xin lài liệu với ạ.Mail e là:phuongthaogeo@gmail.com

nguyenminhdvl

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Mấy anh cho em xin tài liệu: gmail [You must be registered and logged in to see this link.]
thanks all!

nhannguyen1612

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
bạn có thể cho mình xin 1 ít tài liệu đvl được không?
mail của mình: [You must be registered and logged in to see this link.]
thanks bạn Vui vẻ

12Xin tài liệu ngành địa vật lí Empty Re: Xin tài liệu ngành địa vật lí Wed Apr 22, 2015 10:39 pm

trần đăng hạnh

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
cho mình xin ít tài liệu về địa chấn địa tầng với ứng dụng của địa chấn địa tầng trong tìm kiếm thăm dò đầu khí với

13Xin tài liệu ngành địa vật lí Empty Re: Xin tài liệu ngành địa vật lí Wed Apr 22, 2015 10:40 pm

trần đăng hạnh

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
mail của mình là : [You must be registered and logged in to see this link.]

14Xin tài liệu ngành địa vật lí Empty Re: Xin tài liệu ngành địa vật lí Mon May 04, 2015 11:29 pm

jetli123

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Sau một thời gian bận bịu mình mới ghé lại forum, sau đây là một số tài liệu mình có, liên quan đến vấn đề các bạn quan tâm
Stratigraphy
[You must be registered and logged in to see this link.]
Well log Interpretation
Seismic 3D

Have fun :D

Tuan Duong Tran

Tuan Duong Tran
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
wao, em cảm ơn ạ Vui vẻ

16Xin tài liệu ngành địa vật lí Empty Re: Xin tài liệu ngành địa vật lí Thu Jun 04, 2015 11:36 pm

Admin

Admin
Admin
Admin
yeah Vui vẻ tinh thần chia sẻ thật là tuyết dễ thương

https://oilandgasclub.forumvi.com

lanchidcd

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
cho em xin tài liệu vs ạ mail: [You must be registered and logged in to see this link.]

haoanhhungxt

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
jetli123 đã viết:đưa mail đây mình gửi cho 1 ít, bạn cần về chuyên sâu hay cơ sở đại cương Vui vẻ
Chào bác, bác onl gửi cho em xin 1 số tài liệu như trên cả chuyên sâu và đại cương nhé. email: [You must be registered and logged in to see this link.]
Cảm ơn bác!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]