You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Admin

Admin
Admin
Admin
Hi các bạn, không biết các bạn đã ngủ chưa, hi vọng các bạn vẫn đang còn thức để ad mang đến 1 thông tin này rất hay ho nhé. Dành cho tất cả các bạn trẻ, năng động, nhiệt huyết, và muốn trở thành những key member của CLB ha!

CLB DẦU KHÍ TUYỂN CỘNG TÁC VIÊN 2014 1797451_527548364024988_161788976_n

Sắp tới CLB sẽ CỘNG TÁC VIÊN, cho 3 mảng Tiếng Anh, Chuyên ngành và PR - Sự kiện.

Những ứng cử viên nào sẽ được lựa chọn nhỉ. Các bạn hãy đọc kĩ note dưới đây rồi đăng kí ngay nhé! CLB chúng mình sẽ là một ngôi nhà thứ 2, giúp các bạn trưởng thành hơn, tự tin hơn, hoàn thiện nhiều hơn đó.

Chúng mình sẽ có 2 vòng:

- Vòng đơn: 11/3/2014 – 21/3/2014
- Vòng phỏng vấn: 22/3/2014

Sau khi trải qua 2 vòng này, các bạn sẽ trải qua một quãng thời gian thử thách, nếu ổn các bạn sẽ được nhận làm thành viên chủ chốt của CLB ha!

Với vòng đơn, các bạn hãy download mẫu đơn trong link sau rồi gửi lại CLB trc 12h 21/3/2014 vào địa chỉ oilandgasclub.humg@gmail.com nhé
http://www.mediafire.com/download/kd6mc5n8898js7g/đơn_đăng_kí.rar
Ban Tiếng anh:        2 người
Yêu cầu:
-  Có khả năng Tiếng Anh và thuyết trình tốt.
-  Có niềm đam mê học tiếng anh và nâng cao vốn Tiếng Anh của mình
-  Có tinh thần trách nhiệm cao.
-  Ưu tiên các bạn có thể tổ chức game tập thể bằng tiếng anh.
-  Nhiệt tinh, năng động.
Công việc:
-  Lên nội dung và làm MC các buổi sinh hoạt Tiếng Anh.
-  Tham gia đầy đủ các buổi sinh hoạt Tiếng Anh
-  Tham gia vào các công việc chung của CLB ( Ban Chuyên ngành & PR ) nếu cần.
Quyền lợi:
-  Được tham gia các lớp học Tiếng Anh của CLB miễn phí
-  Được trao đổi kiến thức, cơ hội công việc với các thầy cô giáo, những người đã có kinh nghiệm làm trong ngành Dầu khí, nâng cao kĩ năng thuyêt trình

Ban Chuyên ngành:   4 – 5 người
Yêu cầu:
-    Là sinh viên khoa Dầu khí / Địa chất/Cơ điện – Đại học mỏ địa chất.      
-    Có các kiến thức cơ sở về ngành mà bạn đang theo học trong khoa Dầu Khí ( Kiếnthức về địa chất với  sinh viên học Địa vật lý & Địa chất dầu khí, Kiến thức hoá học chuyên ngành lọc hoá, Cơ khí , điện…đối với sinh viên theo học Thiết bị & Khoan khai thác…) .
-    Có tinh thần tham  gia  học hỏi  và nghiên  cứu ngành học  của  mình.  Yêu ngành nghề.
-    Ưu tiên: Có trình độ tiếng anh tốt, có Điểm trung bình tích luỹ cao, có khả năng về MC, thiết kế….
 Công việc:
-    Làm các đề tài cấp câu lạc bộ - mảng chuyên ngành khi có sự phân công của leader. Và
tham gia vào công tác chuẩn bị các buổi thuyết trình chuyên ngành.
-    Tham gia giúp sức thực hiện các trương trình cùng mảng PR và Tiếng anh.
-    Chia sẻ kiến thức và hoạt động nhóm trong những công việc chung của chuyên ngành và các hoạt động tình nguyện của oil and gas club.
- Giới thiệu cho bạn bè và người xung quanh về hình ảnh một club thân thiện và tích cực.
Quyền lợi:
-  Được trao đổi kiến thức, cơ hội công việc với các thầy cô giáo, những người đã có kinh nghiệm làm trong ngành Dầu khí, nâng cao kĩ năng thuyêt trình

Ban PR – Sự kiện: 2 – 3 người
Yêu cầu:
-   Có đầu óc tổ chức, nhanh nhẹn, hoạt bát, chủ động.
-   Có kĩ năng giao tiếp tốt và sáng tạo.
-   Có tinh thần làm việc hợp tác, trách nhiệm cao.
-   Ưu tiên: Ngoại hình ưu nhìn, có khả năng thiết kế poster, clip…
Công việc:
-   Thiết kế & Tổ chức các sự kiện nhằm quảng bá hình ảnh CLB, xây dựng ccầu nối giữa CLB và các thầy cô giáo, các cựu sinh viên, các công ty và các tổ chức.
-    Xin tài trợ đối với các chương trình lớn.
-    Thiết kế poster, clip, standee, Brandroll…
Quyền lợi:
-  Nâng cao kĩ năng tổ chức.

https://oilandgasclub.forumvi.com

nhok_ngo

nhok_ngo
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Dường như forum chỉ dành cho mỏ địa chất ạ. Mình luôn muốn tham gia các hoạt động nhưng mà chẳng thể có cơ hội. vì mình học tập trong vũng tàu. nhưng tại sao lại không tuyển cộng tác viên ở ngoài nữa hả bạn???

Admin

Admin
Admin
Admin
Không đâu nhok_ngok ơi,dành cho tất cả các bạn sinh viên của tất cả các trường đại học,chúng mình lúc nào cũng ủng hộ các bạn để cùng đến với câu lạc bộ,Đại học Mỏ chỉ là cái nôi sinh ra nó thôi,còn nó tồn tại và phát triển tốt hay không là do tất cả sinh viên như em đó...Tiếc quá là không thể gặp em ở ngoài HN này được,trong Vũng tàu học tập tốt em nhé,nếu có cơ hội ra HN thì thăm gia đình OGC nhé,nhớ vào forum thường xuyên để cùng chia sẻ Vui vẻ

https://oilandgasclub.forumvi.com

nhok_ngo

nhok_ngo
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
vâng!
Em mong là forum sẽ sẻ chia nhiều thông tin và tài liệu hay hơn nữa. Chúc club mình luôn hoạt động tích cực và thành công

Tuan Duong Tran

Tuan Duong Tran
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Bạn Nhok_Ngo ơi,đầu tiên thì mình rất cảm ơn bạn đã ủng hộ Câu Lạc Bộ Dầu Khí trong thời gian qua yêu thế
Thứ 2 đó là: chúng mình hoạt động mục đích là chia sẻ cùng nhau phát triển, vì thế nếu bạn có thông tin về tin tức hay một công nghệ mới nào đó, hay là một thông báo tuyển dụng thì có thể đăng lên đây, chúng ta cùng thảo luận cùng chia sẻ.
Mình rất thích một câu nói trên một diễn đàn đó là : Nâng tầm kĩ sư Việt. Cố lên Cười ngoắc miệng

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]