You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Gửi CV qua mail??? Empty Gửi CV qua mail??? Wed Feb 05, 2014 9:36 am

jetli123

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Cho mình hỏi khi đăng CV qua email của nhà tuyển dụng thì có cần gửi kèm các thành tích giấy khen hay chứng chỉ tiếng anh (file ảnh *jpg) nếu có hay ko, hay là lúc họ gọi mới mang đi Buồn mình mù mờ mấy cái này quá

2Gửi CV qua mail??? Empty Re: Gửi CV qua mail??? Sat Feb 08, 2014 1:26 am

Admin

Admin
Admin
Admin
jetli123 đã viết:Cho mình hỏi khi đăng CV qua email của nhà tuyển dụng thì có cần gửi kèm các thành tích giấy khen hay chứng chỉ tiếng anh  (file ảnh *jpg) nếu có hay ko, hay là lúc họ gọi mới mang đi :(mình mù mờ mấy cái này quá

Bạn có thể apply trực tiếp bằng cách gửi qua địa chỉ email của nhà tuyển dụng,các giấy khen,thành tích (sẽ càng làm đẹp CV của bạn hơn trong mắt nhà tuyển dụng),bảng điểm,bằng tốt nghiệp,chứng chỉ ngoại ngữ...v..v.. tất cả những giấy tờ đó bạn có thể mang đi scan dưới dạng ảnh hoặc dạng file pdf,và gửi tất cả chúng dưới dạng đính kèm vào mail nhà tuyển dụng...tốt nhất,mình có lời khuyên bạn nên đưa tất cả vào 1 folder,ghi cẩn thận đề mục cho từng file và nén folder dưới dạng jar và sau đó mới đình kém khi gửi mail,chứ đừng gửi mail rời rạc,sẽ gây khó chịu cho nhà tuyển dụng.Chúc bạn may mắn

https://oilandgasclub.forumvi.com

3Gửi CV qua mail??? Empty Re: Gửi CV qua mail??? Sat Feb 08, 2014 7:46 am

jetli123

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Admin đã viết:
jetli123 đã viết:Cho mình hỏi khi đăng CV qua email của nhà tuyển dụng thì có cần gửi kèm các thành tích giấy khen hay chứng chỉ tiếng anh  (file ảnh *jpg) nếu có hay ko, hay là lúc họ gọi mới mang đi :(mình mù mờ mấy cái này quá

Bạn có thể apply trực tiếp bằng cách gửi qua địa chỉ email của nhà tuyển dụng,các giấy khen,thành tích (sẽ càng làm đẹp CV của bạn hơn trong mắt nhà tuyển dụng),bảng điểm,bằng tốt nghiệp,chứng chỉ ngoại ngữ...v..v.. tất cả những giấy tờ đó bạn có thể mang đi scan dưới dạng ảnh hoặc dạng file pdf,và gửi tất cả chúng dưới dạng đính kèm vào mail nhà tuyển dụng...tốt nhất,mình có lời khuyên bạn nên đưa tất cả vào 1 folder,ghi cẩn thận đề mục cho từng file và nén folder dưới dạng jar và sau đó mới đình kém khi gửi mail,chứ đừng gửi mail rời rạc,sẽ gây khó chịu cho nhà tuyển dụng.Chúc bạn may mắn
ths ad verymuch for your info Vui vẻ 

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]