You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

hithesun3110

Ban Sự Kiện
Nội dung

• Giúp mọi người hiểu dõ được quá trình hình thành và phát triển của Mỏ Dầu Khí

Hiểu thêm các công việc chính của một nhà ĐỊA CHẤT DẦU KHÍ trong công tác tìm kiếm và thăm dò Dầu Khí do anh Nguyễn Trung Sơn lớp Địa Chất Dầu Khí K54 Thuyết Giảng

Chuyên Đề Địa Chất Dầu Khí - Bí Ẩn Những Mỏ Dầu  6241_447736648619367_1909203946_n

Thảo luận và đóng góp ý kiến từ khán giả

Link download :

[1] Slide : Bí Ẩn Mỏ Dầu Khí - Nguyễn Trung Sơn - Địa Chất Dầu Khí K54 -Trưởng Nhớm Chuyên Ngành Địa Chất Dầu Khí - OGC

[You must be registered and logged in to see this link.]

tungth

tungth
Ban Chuyên Ngành
Ban Chuyên Ngành
Sau nên up cả bản report nữa,up một bản về PowerPoint có lẽ người đọc sẽ khó hiểu hơn,update thông tin thêm về bản report đi nhé

https://oilandgasclub.forumvi.com/

Shannui

Shannui
Ban Chuyên Ngành
Ban Chuyên Ngành
tungle.oilandgas đã viết:Sau nên up cả bản report nữa,up một bản về PowerPoint có lẽ người đọc sẽ khó hiểu hơn,update thông tin thêm về bản report đi nhé
Lần sau a sẽ report kèm luôn :D

https://www.facebook.com/nui.shan?ref=tn_tnmn

thuhabk

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
dạ làm ơn cho e hỏi. sao em vào link down xuống không được. em cảm ơn

khongthehienthi

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
thuhabk đã viết:dạ làm ơn cho e hỏi. sao em vào link down xuống không được. em cảm ơn
link nè [You must be registered and logged in to see this link.] Cười lăn lộn Cười lăn lộn Cười lăn lộn

khongthehienthi

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
thuhabk đã viết:dạ làm ơn cho e hỏi. sao em vào link down xuống không được. em cảm ơn

à em chờ 5s rồi ấn vào chữ bỏ qua quảng cáo góc bên phải phía trên màn hình rồi vào chữ download. Cười ngoắc miệng Cười ngoắc miệng

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]