You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Cơ hội nghề nghiệp Empty Cơ hội nghề nghiệp Thu Nov 06, 2014 8:32 am

thanhthucbk

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Chào các bác,
Em là sinh viên tốt nghiệp ngành lọc hóa dầu. Em muốn đăng ký vào một số công ty dịch vụ dầu khí như Schlumber, Baker... mà thấy họ tuyển chủ yếu bên Công trình biển hoặc bên khai thác khóc
Không biết có cơ hội nào cho những thành phần như em không??? Cười đểu

2Cơ hội nghề nghiệp Empty Re: Cơ hội nghề nghiệp Thu Nov 06, 2014 11:47 am

Bl4ck_J4ck

Bl4ck_J4ck
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Theo mình được biết thì những công ty như Slumberger, Baker Huges... là các công ty dịch vụ dầu khí chuyên cung cấp dịch vụ cho mảng khoan-khai thác và địa chất-địa vật lí. Còn Hóa Dầu nổi nhất hiện giờ có UOP Honeywell đó bạn! Vui vẻ.

3Cơ hội nghề nghiệp Empty Re: Cơ hội nghề nghiệp Thu Nov 06, 2014 3:50 pm

Quang_3H

Quang_3H
Ban Chủ Nhiệm
Ban Chủ Nhiệm
thanhthucbk đã viết:Chào các bác,
Em là sinh viên tốt nghiệp ngành lọc hóa dầu. Em muốn đăng ký vào một số công ty dịch vụ dầu khí như Schlumber, Baker... mà thấy họ tuyển chủ yếu bên Công trình biển hoặc bên khai thác khóc
Không biết có cơ hội nào cho những thành phần như em không??? Cười đểu
Field Engineer tuyển ae có nền tảng kỹ thuật thôi b ạ, mình có quen rất nhiều ac làm SLB, BHI học lọc hóa nhé, bạn thân mình cũng học lọc hóa và làm SLB

4Cơ hội nghề nghiệp Empty Re: Cơ hội nghề nghiệp Thu Nov 06, 2014 4:29 pm

thanhthucbk

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Cảm ơn Bác Quang và bạn J4ck nhiều!
Sáng này mình thấy thông báo bên BKHCM có hội thảo nghề nghiệp của bên Schlumber, thèm đi lắm mà phải đi công tác Vũng Tàu. Chắc mình Apply online rồi chờ họ xem xét phải không các bác Hết cách ?

5Cơ hội nghề nghiệp Empty Re: Cơ hội nghề nghiệp Thu Nov 06, 2014 6:30 pm

Quang_3H

Quang_3H
Ban Chủ Nhiệm
Ban Chủ Nhiệm
thanhthucbk đã viết:Cảm ơn Bác Quang và bạn J4ck nhiều!
Sáng này mình thấy thông báo bên BKHCM có hội thảo nghề nghiệp của bên Schlumber, thèm đi lắm mà phải đi công tác Vũng Tàu. Chắc mình Apply online rồi chờ họ xem xét phải không các bác Hết cách ?
Bạn apply onl và qualify là họ gọi thôi, lau hay chậm. Tuy nhiên nếu có thể đến hội chợ việc làm là nơi nhanh nhất và dễ nhất để có thể dc pvan sớm.

Nộp onl thì theo 1 bà chị quen cứ up nhiều lần, cách 1 thời gian lại up là họ sẽ gọi thôi

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]