You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

GEOLOGY

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Mọi người cho mình hỏi vòng 2 phỏng vấn trực tiếp tại PVD cụ thể là PV logging về vị trí trainee mud logging thì sẽ gặp những câu hỏi như thế nào vậy? em là sinh viên mới ra trường nên không có kinh nghiệm trong phỏng vấn, tìm trên các diễn đàn thì nói là câu hỏi rất hóc búa mà em cũng không biết như thế nào hehe. Anh chị có kinh nghiệm nào PV tại PV logging thì cho em thông ti với! Thanks mọi người!

Admin

Admin
Admin
Admin
Tuyển dụng gồm 2 phần chính...
P1 là làm bài test...mấy đứa sẽ phải test 1 bài test khoảng hơn 20 câu về: Tiếng Anh, Địa chất (hơi nghiêng về trầm tích) và vi tính (mấy cái chữ viết tắt như USB hay HD...)
P2: những ai pass P1 sẽ được mời đi interview... có khoảng 4, 5 sếp cùng phỏng vấn bạn... nói chung các câu hỏi xoay quanh vấn đề học j ở trường, một số kiến thức về thạch học... qua đó test luôn English skill của mấy đứa... xong...ok la...về chờ phone nữa thôi...hehe
Mấy đứa cứ bình tĩnh, biết thì trả lời, câu nào k biết thì bảo để e xem lại... đừng trả lời bừa là died...keke...
Good luck and see you in PVD Logging nhá...

Bạn có thể tham khảo thêm tại nguồn đây :
http://www.diachatvn.com/forums/index.php?showtopic=2597

https://oilandgasclub.forumvi.com

GEOLOGY

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
OK thanks anh nhiều! sẽ cố gắng bình tĩnh hehe

4PHỎNG VẤN VÒNG 2 TRAINEE MUD LOGGER TẠI PVD Empty LOL Fri Oct 04, 2013 10:13 am

TATON

Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
edit !!!

Được sửa bởi TATON ngày Sat Oct 05, 2013 12:03 am; sửa lần 1.

osama_binladen

osama_binladen
Thành Viên OGC
Thành Viên OGC
Dễ hiểu mà,admin chắc vẫn còn là sinh viên,nên mọi câu trả lời ở độ tuổi chưa có kinh nghiệm việc làm thì họ ghi nguồn thôi,câu trả lời đấy rất liên quan đấy....Sao ku Talon lại nhao lại thế...hehe

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]